Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 2PN + 2VS, 53.9m², giá 3.85 tỷ, tầng view đẹp Panorama tòa SA3 - Vinhome Smart City

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ rất cần bán: Căn hộ 2PN + 2WC tại tòa cao cấp SA3 - The Sakura Vinhomes Smart City - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội. - Diện tích thông thủy 53,9m² (DTTT 60,2m²). Thiết kế với 2PN + 2WC tiện nghi. - Căn hộ tầng trung, ban công hướng mát Đông Nam, view Panorama toàn cảnh. - Nội thất nhà làm để ở, tặng lại toàn bộ nội thất xịn cho chủ mới. - Sổ hồng sở hữu vĩnh viễn - công chứng nhanh trong ngày. - Giá bán: 3.85 tỷ ( bao phí ) - Gặp trực tiếp để thương lượng thêm. ---------- Liên hệ gặp anh Quân chính chủ 0962535224Zalo/Call).

Xem thêm

Liên hệ:

096 253 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 2 WC
53.9 m²
71,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BQ

BĐS Xuân Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 2PN + 2VS, 53.9m², giá 3.85 tỷ, tầng view đẹp Panorama tòa SA3 - Vinhome Smart City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.