Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại Ecolife Capitol, 2,19 tỷ, 36m2, view công viên full đồ

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Ecolife Capitol, tọa lạc ở đường Tố Hữu, phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có thiết kế 1PN + 1WC, nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... Giá bán 2,19 tỷ VND, diện tích 36 m2. Điểm nhấn: + 1PN + 1WC + bếp. + Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường. Khu vực xung quanh: + Siêu thị Vinmart Trung Hòa. + Công viên Hồ Trung Văn. + Bệnh viện Tuệ Tĩnh. + Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội (cơ sở 2 Vũ Hữu). Giới thiệu tổng quan dự án: + Vị trí: Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội. + Nhà đầu tư: Công ty CP Đầu tư và thương Mại Thủ Đô Invest. + Tiện ích: Bể bơi 4 mùa, khu spa, khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng, vườn cafe, khu tập thể dục thể thao ngoài trời, bãi đỗ xe, siêu thị mini, khu chào đón hiện đại, đài phun nước. Cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này không nên bỏ lỡ. Để được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Duy Trần qua số điện thoại 0368588893

Xem thêm

Liên hệ:

036 858 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,19 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
60,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ecolife Capitol, Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DT

Duy Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Ecolife Capitol, 2,19 tỷ, 36m2, view công viên full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.