Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ lô góc full nội thất CT2 Bắc Hà, Tố Hữu 83m2, 3PN giá thương lượng

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán căn hộ tầng trung chung cư C14 Bộ Công An - Bắc Hà Tố Hữu. - Vị trí: CT2 Chung cư Bắc Hà mặt đường Tố Hữu, đối diện NHS Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội. - Diện tích: 83m2 | Căn lô góc 2 mặt thoáng. Thiết kế: 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng vệ sinh. Phòng khách thoáng mát, bếp tách biệt tiện nghi. - Tặng toàn bộ nội thất sang trọng cao cấp. - Vị trí trung tâm Kết nối thuận tiện: Giao điểm Tố Hữu Trung Văn, dễ dàng di chuyển đến Lê Văn Lương, Khuất Duy Tiến, Nguyễn Trãi. - Gần Trung tâm Hội nghị Quốc gia, Big C, Keangnam, Vinhomes Smart City. Kề cận NHS Complex, The Light, KĐT Trung Văn đầy đủ tiện ích hiện hữu. - Tiện ích nội khu đầy đủ: Bể bơi, phòng gym, spa, siêu thị, nhà hàng. Khu vui chơi trẻ em, nhà trẻ ngay trong khu. Bảo vệ 24/7 thẻ từ an ninh, cư dân văn minh trí thức. - Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. - Liên hệ 0916429896

Xem thêm

Liên hệ:

091 642 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

3 PN, 2 WC
83 m²
71,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư C14 Bắc Hà (Chung cư C14 - Bộ Công An), Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
P

Phu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ lô góc full nội thất CT2 Bắc Hà, Tố Hữu 83m2, 3PN giá thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.