Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 2PN-2WC 65.6m², giá bán 4,977 tỷ bao phí tại The Victoria , Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 10/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Victoria tọa lạc tại Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 2 TẦNG HẦM và Bãi xe nổi trong khuôn viên dự án. Với diện tích 65.6m2, căn hộ được thiết kế 2 phòng ngủ và 2 toilet. Vị trí : Tầng thấp view nội khu - Diện tích: 65.6m2 - Số phòng ngủ: 2PN - Số toilet: 2WC - Hướng cửa chính: Tây Bắc - Hướng ban công: Tây Bắc - Nội thất: Cơ bản theo bàn giao Chủ đầu tư - Giá bán: 4,977 tỷ VND bao phí. Ưu điểm: Căn hộ không chỉ có thiết kế thông minh mà còn nằm trong khu vực yên tĩnh, tạo cảm giác thoải mái cho cư dân. Môi trường sống trong lành và an ninh tốt, là điểm cộng lớn cho những ai tìm kiếm một nơi an cư. Gần các tiện ích: - Gần trường mầm non Oxford Academy - Gần mầm non Redbean cơ sở 1 - Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City - Có công viên Thiên Đường Bảo Sơn - Gần siêu thị thú cưng - Pet Spa Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà, vui lòng liên hệ Đức Ơn Trần qua số điện thoại 0333669399

Xem thêm

Liên hệ:

033 366 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,98 tỷ

2 PN, 2 WC
65.6 m²
75,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Victoria - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QM

Quanh Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 2PN-2WC 65.6m², giá bán 4,977 tỷ bao phí tại The Victoria , Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.