Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán Chung Cư Vinhome Skylake 3 Ngủ, View hồ Skylake, 113m2, Giá bán 13,8 tỷ Full đồ

Ngày đăng: 14/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi bán nhanh căn hộ thiết kế 3PN, 2WC view hồ tại chung cư Vinhomes SkyLake. * Cam kết giá rẻ nhất thị trường. Thông tin căn hộ như sau: -Toà S1, tầng 16 - Thiết kế 3PN - 2WC. - Ban công hướng mát - view hồ - Diện tích: 113m² - Nội thất đầy đủ. - Sổ đỏ sẵn - giao dịch ngay. - Giá bán: 13,8 tỷ -Muốn biết thêm chi tiết hoặc đi xem căn hộ siêu đẹp này, liên hệ ngay: 0869432751 em Sáng Đất nền

Xem thêm

Liên hệ:

086 943 ****

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
122,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Sáng Đất Đai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán Chung Cư Vinhome Skylake 3 Ngủ, View hồ Skylake, 113m2, Giá bán 13,8 tỷ Full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.