Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC, 114m2 tại Golden Palace, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 8,89 tỷ VND

Ngày đăng: 02/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Golden Palace, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 114m2, căn hộ này bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và thoải mái. + Giá bán hấp dẫn chỉ 8,89 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Thiết kế phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình. Địa điểm xung quanh + Gần bệnh viện mắt Ánh Dương, bệnh viện Hồng Ngọc. + Siêu thị Hà Đăng tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày. + Công viên Mễ Trì là nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. + Các trường học như trường mầm non Mỹ Đình 1 và trường tiểu học, THCS & THPT Nguyễn Siêu gần đó. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Hương 0931114941

Xem thêm

Liên hệ:

093 111 ****

Vị trí bản đồ

8,89 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
77,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MH

Ms Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC, 114m2 tại Golden Palace, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 8,89 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.