Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 106M2 S2 Lumi HN Đông Nam giá 8.69 tỷ BP LH 0786598999

Ngày đăng: 05/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM CĂN HỘ #S2 - LUMI HÀ NỘI Diện tích: 106m | Hướng Đông Nam View bể bơi & cầu Ánh Sáng tuyệt đẹp Vị trí đắc địa trung tâm đại đô thị Vinhomes Smart City Thiết kế thông minh không gian sống thoáng đãng, chan hòa ánh sáng Giá chỉ: 8 tỷ69 ( Bao Phí ) Liên hệ ngay: 0786598999 để xem nhà thực tế & nhận hỗ trợ tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

078 659 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,69 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
81,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumi Hanoi, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MT

Minh Thơm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 106M2 S2 Lumi HN Đông Nam giá 8.69 tỷ BP LH 0786598999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.