Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm! Căn góc 4PN 122m giá 10tỷ5 , full nội thất 600tr

Ngày đăng: 02/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại Masteri West Heights, tọa lạc ở Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 122m2, 4PN và 3WC. Nơi này không chỉ đẹp mà còn có thiết kế phong cách và thoáng đãng, hoàn hảo cho cuộc sống hiện đại. Pháp lý đầy đủ và phong thủy ổn, giúp tạo ra không gian sống lý tưởng cho gia đình. Giá bán cực kỳ hấp dẫn: 10,5 tỷ VND. Căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là nơi tận hưởng cuộc sống hạng sang với nhiều tiện ích xịn sò: + Công viên trung tâm + Vườn trên không + Phòng vui chơi trẻ em + Rạp chiếu phim + Lounge thư giãn + Hồ trung tâm + Bể bơi tầng thượng + Phòng tập Gym + Trường liên cấp Vinschool + Bệnh viện Vinmec + Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Địa điểm xung quanh + Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City + Công viên Thiên Đường Bảo Sơn + Trường tiểu học, trung học Vinschool Thông tin dự án Dự án Masteri West Heights gồm 4 tòa tháp West A, B, C, D cao từ 38-39 tầng với thiết kế linh hoạt. Mỗi tòa nhà được bố trí 30 căn/sàn cho tòa A, B và 20 căn/sàn cho tòa C, D. Nơi này là điểm đến lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi và phát triển. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0868847195 và gặp Lê Nghĩa

Xem thêm

Liên hệ:

086 884 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

4 PN, 3 WC
122 m²
86,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LN

Lê Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm! Căn góc 4PN 122m giá 10tỷ5 , full nội thất 600tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.