Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm hiếm hoi tại vinhomes skylake căn 1 ngủ view đẹp giá chỉ 5 tỷ - lh 0327304369

Ngày đăng: 02/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Anh đang tìm một căn hộ đẳng cấp, vừa ở vừa đầu tư sinh lời? Liên hệ ngay: 0327304369 Em Thắng Đừng bỏ lỡ căn 1 ngủ cực hiếm tại Vinhomes Skylake, toà S2 sở hữu tầm nhìn thoáng đãng, nội thất cao cấp, không gian sống chuẩn 5 sao giữa lòng Hà Nội. Thông tin căn hộ: Diện tích: 50m² 1 phòng ngủ, 1 WC Full nội thất sang trọng, thiết kế tối ưu ánh sáng tự nhiên Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ Giá bán: 5 TỶ Căn đẹp nhất dòng 1PN hiện tại Liên hệ ngay: 0327304369 Em Thắng để xem nhà thực tế và sở hữu căn hộ hot nhất Vinhomes Skylake hiện nay!

Xem thêm

Liên hệ:

032 730 ****

Vị trí bản đồ

5 tỷ

1 PN, 1 WC
46 m²
108,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PC

Pkd CĐT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm hiếm hoi tại vinhomes skylake căn 1 ngủ view đẹp giá chỉ 5 tỷ - lh 0327304369 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.