Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm! Bán căn 163m2, thiết kế 4PN, tầng cao, hướng mát tại chung cư Golden Palace. Giá tốt nhất TT

Ngày đăng: 15/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Thông tin căn hộ: Diện tích: 163m² thiết kế 4PN cực rộng rãi. Tầng cao, hướng mát, đón gió tự nhiên. View cực thoáng, không bị chắn, rất đẹp và riêng tư. Giá bán: 11,5 tỷ, có thương lượng trực tiếp, cam kết tốt cho khách thiện chí. Khu căn hộ cao cấp, an ninh 24/7, dân trí cao, tiện ích đồng bộ. Liên hệ xem nhà: 0869555685Call/zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

086 955 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

4 PN, 3 WC
163 m²
70,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Đức Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Bán căn 163m2, thiết kế 4PN, tầng cao, hướng mát tại chung cư Golden Palace. Giá tốt nhất TT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.