Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Căn hộ chung cư tại Dream Town, 5,28 tỷ, 96m2, 3PN, 2WC, chính chủ

Ngày đăng: 07/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Dream Town, Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 96m2 - Giá: 5,28 tỷ VND - Thiết kế gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm - Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Tây Nam - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... Ưu điểm: - Pháp lý đầy đủ - Tiện ích nội khu phong phú với khu vui chơi giải trí, trường học, khu nhà trẻ và khu biệt thự - Không gian sống yên tĩnh, thoải mái Tiện ích xung quanh: - Gần trường tiểu học Tây Mỗ - Bệnh viện Thể thao Việt Nam, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Smart City - Gần Trung tâm hội nghị Quốc gia Mỹ Đình, BigC, và các khu đô thị mới Giới thiệu thêm về dự án: Dream Town gồm 3 tòa chung cư (CT1, CT2, CT3) với thiết kế hiện đại, cung cấp các căn hộ 2 và 3 phòng ngủ với diện tích từ 86m2 đến 98,5m2. Dự án được đầu tư bởi COMA6, mang lại cho cư dân không chỉ một nơi ở mà còn một môi trường sống chất lượng cao với đầy đủ tiện ích xung quanh. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà qua số điện thoại 0769996996 và liên hệ Vũ Duy Thiện.

Xem thêm

Liên hệ:

076 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,28 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Dream Town Hà Nội, Đ. Quốc lộ 70, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Duy Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Căn hộ chung cư tại Dream Town, 5,28 tỷ, 96m2, 3PN, 2WC, chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.