Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 3N2VS full đồ toà SA3 giá 6,1 tỷ (bao phí)

Ngày đăng: 01/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh full đồ nội thất: - Diện tích: 75,5m2 (đã có sổ). - Hướng TB/ĐN. - Căn hộ tầng trung. - Kết nối tiện ích chỗ gửi xe thuận tiện, trường học, bệnh viện, Vincom. - Giá 6,1 tỷ chủ bao phí. Liên hệ 0867893823 xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

086 789 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

3 PN, 2 WC
75.5 m²
80,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
GT

Giang Phúc Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 3N2VS full đồ toà SA3 giá 6,1 tỷ (bao phí) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.