Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN, 152m2 tại Dolphin Plaza, giá cực chất 10 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 3PN tại Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 152m2, hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không gian thoáng đãng. - Điểm đặc biệt: + Giá chỉ 10 tỷ VND, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi. + Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện ích, tạo cảm giác thoải mái cho cư dân. - Gần các tiện ích: + Gần trường học, bao gồm trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN và trường Nhật Bản Hà Nội. + Gần chợ và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. + Có công viên Cầu Giấy gần kề, lý tưởng cho những buổi dạo chơi hay tập thể dục. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số 0966400088 - Mr Biên.

Xem thêm

Liên hệ:

096 640 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN
152 m²
65,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Dolphin Plaza, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VB

Vũ Xuân Biên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN, 152m2 tại Dolphin Plaza, giá cực chất 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.