Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Athena Complex Xuân Phương B-106m2 x 3PN - tặng NT víp - slot ô tô - chỉ 6,95 tỷ

Ngày đăng: 12/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Tòa chung cư Athena Complex toạ lạc tại vị trí vô cùng đắc địa, tại đường Xuân Phương, kết nối với Mỹ Đình và trung tâm thành phố thuận tiện, di chuyển sang Hà Đông hay Nhổn, Quốc Lộ 32, Hoài Đức, Đan Phượng nhanh chóng. - Tiện ích: Căn hộ chung cư khu vực an sinh đỉnh, tập trung nhiều công chức sinh sống, dân trí cao, hiện đại, gần nhiều trường liên cấp quốc tế, nhiều trường các cấp và nhiều trường ĐH CĐ danh tiếng trong nước như ĐH Công Nghiệp, Thương Mại, FBT, gần BV Hồng Ngọc và BV Thể Thao, cách SVĐ Mỹ Đình và sân Golf chỉ 1Km. - Diện tích căn hộ: 106m2 gồm 3PN (các phòng đều có ban công và cửa sổ thoáng sáng). - Hiện trạng nhà đẹp chủ tặng lại toàn bộ nội thất tiền tỷ. - Giá bán: 6,95 tỷ (có thương lượng). - Pháp lý chuẩn, chủ rất thiện chí bán. Căn hộ được thiết kế với diện tích rộng, view đẹp thoáng mát, mang đến không gian sống tiện nghi thoải mái. ------------------------------------------------- Mr Việt: Chuyên tư vấn - mua bán - ký gửi - nhà đất - tại Hà Nội. Hãy liên hệ số ĐT: 0784366813 để xem đất trực tiếp và biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

078 436 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,95 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
65,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Athena Complex Xuân Phương, Đ. Xuân Phương, P. Phương Canh, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VV

VŨ ANH VIỆT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Athena Complex Xuân Phương B-106m2 x 3PN - tặng NT víp - slot ô tô - chỉ 6,95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.