Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán CH STUDIO-Vinhomes Smart City, Tây Mỗ. Giá bán 2.15 tỷ, nội thất Homestay đẹp.

Ngày đăng: 29/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp căn hộ STUDIO - Vinhomes Smart City, Tây Mỗ - Tòa S401. Giá bán chỉ 2.15 tỷ sở hữu ngay căn hộ view nội khu đẹp thoáng. - Nội thất Full đủ đồ đẹp như căn hộ khách sạn 5 sao. - Sổ đỏ luôn sẵn sàng giao dịch. - View, tầng, hướng đẹp, ánh sáng tự nhiên đón tài lộc. Tiện ích xung quanh đầy đủ phục vụ nhiều nhu cầu của cư dân Smart City như: Trung tâm thương mại, bể bơi, biển hồ , công viên nội khu, phòng gym, trường học, các siêu thị quán ăn,... Vinhomes Smart City là lựa chọn hàng đầu của các thực khách có nhu cầu muốn sống trong môi trường xanh, sạch, đep và tiện nghi, văn minh... Đừng chần chừ hãy LH ngay cho em Thảo: 0968291225 để được hỗ trợ nhanh và tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 829 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

1 PN, 1 WC
30.6 m²
70,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CL

Chị Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán CH STUDIO-Vinhomes Smart City, Tây Mỗ. Giá bán 2.15 tỷ, nội thất Homestay đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.