Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán gấp 13.8 tỷ bao phí, TTTĐ, sẵn sàng thương lượng

Ngày đăng: 29/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

4pn toà A2 (The Lumiere) phân khu cao cấp nhất Vinhomes Smart City mặt hồ trung tâm tầng 3x bé, thuộc chủ đầu tư Masteri, căn hộ tiến độ giãn, nhận nhà 2026. DT 131.6m2.

Xem thêm

Liên hệ:

094 384 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

4 PN, 3 WC
131.6 m²
104,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lumiere EverGreen, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Vv

Vu long vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán gấp 13.8 tỷ bao phí, TTTĐ, sẵn sàng thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.