Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư HH2 Bắc Hà - Tố Hữu - Trung Văn, lô góc 3 ngủ sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 28/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bán căn hộ lô góc 3pn full nội thất cao cấp sổ đỏ chính chủ chỉ 5.9 tỷ. Sẵn sàng xách vali vào ở Không cần sắm sửa gì thêm. Diện tích: 93m2, 3 ngủ rộng rãi, 2 vệ sinh tiện nghi. Giá bán: 5.9 tỷ (có thương lượng trực tiếp). Thiết kế: Phòng khách thoáng sáng, ban công rộng. Bếp riêng biệt, tối ưu công năng sử dụng. Tặng toàn bộ nội thất cao cấp. Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất sang trọng, hiện đại như: Sofa, giường tủ, bếp, điều hòa, thiết bị vệ sinh xịn chỉ cần xách vali vào ở! Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn, hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần. Lợi thế vượt trội: Lô góc căn hộ sáng và thoáng vượt trội. Thiết kế tối ưu đầy đủ công năng. Không gian sống hiện đại, phù hợp gia đình trẻ hoặc chuyên gia nước ngoài. Vị trí đắc địa: Nằm tại ngã ba Trung Văn Tố Hữu, kết nối thuận tiện tới: Trung tâm Hội nghị Quốc gia. Big C Thăng Long. Keangnam Duy Tân Mỹ Đình. Đối diện NHS Complex Trung Văn, gần KĐT Trung Văn, The Light, thừa hưởng tiện ích đồng bộ. Tiện ích nội khu vượt trội: Bể bơi, gym, spa, siêu thị, nhà hàng. Khu vui chơi trẻ em, nhà trẻ ngay trong khuôn viên. An ninh nghiêm ngặt 24/7 thẻ từ ra vào từng tầng. Cộng đồng cư dân văn minh sống chuẩn đô thị hiện đại. Liên hệ ngay: Em Kim 0915394334 để xem nhà thực tế và tư vấn tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
63,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH2 Bắc Hà, Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư HH2 Bắc Hà - Tố Hữu - Trung Văn, lô góc 3 ngủ sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.