Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư The Manor Mỹ Đình 239m 3N 2W sổ đỏ lâu dài 19 tỷ (có thương lượng) có gác xép cao 2,4m

Ngày đăng: 25/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ rộng hiếm The Manor Mỹ Đình 239m2 có gác xép sổ đỏ lâu dài. Giá: 19 tỷ (có thương lượng). Liên hệ trực tiếp Em Kim 0915394334 Thông tin căn hộ: Diện tích sử dụng: 239m2, cực kỳ rộng rãi và hiếm có tại khu vực Mỹ Đình. Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh phòng khách lớn bếp riêng biệt. Có thêm gác xép riêng biệt cao 2,4m rộng 30m, tiện làm phòng làm việc, kho, phòng ngủ phụ hoặc studio cá nhân. Sổ đỏ lâu dài chính chủ sang tên nhanh chóng. Nội thất & trạng thái căn hộ: Nhà đẹp, nội thất cao cấp, phong cách cổ điển sang trọng. Cửa sổ lớn, ban công rộng căn cực nhiều ánh sáng tự nhiên. Toàn bộ nội thất gỗ chất lượng, sàn gỗ nhập khẩu, thiết bị vệ sinh cao cấp. Khu bếp riêng biệt thoáng mát, hệ thống hút mùi hiện đại. Giá trị tăng trưởng khó tìm căn thứ hai: Diện tích lớn cực hiếm tại The Manor, phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc cải tạo làm văn phòng kết hợp ở. Không gian sống yên tĩnh dân trí cao an ninh tuyệt đối. Căn duy nhất có gác xép tiện dụng giá trị sử dụng thực tế gần 270m. Vị trí và tiện ích khu vực: Tọa lạc tại khu đô thị The Manor Mỹ Đình, nơi hội tụ cộng đồng chuyên gia Hàn, Nhật, Châu Âu. Gần Keangnam, Vinhomes Skylake, The Garden Mall, hệ thống trường quốc tế, bệnh viện, trung tâm hành chính. Giao thông thuận tiện ra Phạm Hùng Lê Đức Thọ Trần Duy Hưng. Pháp lý đầy đủ sổ đỏ chính chủ hỗ trợ sang tên nhanh. Giá: 19 tỷ có thương lượng trực tiếp với chủ nhà. Liên hệ Em Kim 0915394334 - Xem nhà thực tế. - Tư vấn tận tâm. - Làm việc chuẩn chỉnh. - Chủ nhà thiện chí bán2.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

19 tỷ

3 PN, 2 WC
239 m²
79,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Manor Hà Nội (The Manor Mỹ Đình), Đ. Mỹ Đình 1, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư The Manor Mỹ Đình 239m 3N 2W sổ đỏ lâu dài 19 tỷ (có thương lượng) có gác xép cao 2,4m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.