Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ penthouse duplex Mỹ Đình Pearl 280m 3 ngủ 1ĐN 4vs 3 ban công sổ đỏ 50 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm penthouse duplex Mỹ Đình Pearl 280m2 đẳng cấp giới thượng lưu sổ đỏ lâu dài. Giá 50 tỷ (có thương lượng). Vị trí kim cương: Tọa lạc tại Mỹ Đình Pearl, mặt đường Châu Văn Liêm trung tâm mới phía Tây Hà Nội, đối diện Bộ Ngoại Giao, liền kề Keangnam Vinhomes Skylake The Manor. Khu đô thị cao cấp, khép kín, an ninh tuyệt đối, môi trường sống lý tưởng. Thông tin căn hộ: Loại hình: Penthouse Duplex 2 tầng siêu hiếm. Diện tích: 280m2. Thiết kế chuẩn đẳng cấp: 3 phòng ngủ lớn. 1 phòng đa năng (có thể làm phòng làm việc hoặc thư viện riêng). 4 phòng vệ sinh cao cấp. 3 ban công rộng thoáng, view panorama thành phố cực kỳ lý tưởng để làm vườn, không gian thư giãn ngoài trời. Nội thất: Thiết kế & hoàn thiện bởi kiến trúc sư, sử dụng toàn bộ vật liệu và thiết bị cao cấp nhập khẩu. Full nội thất tinh tế, hiện đại, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh bếp điều hòa âm trần đồng bộ. Không gian sống sang trọng, tiện nghi xứng tầm doanh nhân, gia đình thành đạt. Tiện ích & dịch vụ cao cấp: Bể bơi ngoài trời, sân tennis, gym, vườn đi bộ, khu vui chơi trẻ em, siêu thị Vinmart. Hệ thống an ninh đa lớp, sảnh đón sang trọng, thang máy riêng tầng cao. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, chính chủ. Sẵn sàng giao dịch hỗ trợ thủ tục sang tên nhanh chóng. Giá bán: 50 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí, mua để ở hoặc đầu tư lâu dài). Liên hệ: Em Kim Anh 0915394334 để xem nhà thực tế & gặp chủ trao đổi trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

50 tỷ

4 PN, 4 WC
280 m²
178,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mỹ Đình Pearl, Đ. Châu Văn Liêm, P. Phú Đô, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ penthouse duplex Mỹ Đình Pearl 280m 3 ngủ 1ĐN 4vs 3 ban công sổ đỏ 50 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.