Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse tại Vinhomes Skylake DT 158m2 ban công mát cực hiếm. Cam kết ko báo ảo làm mất thời gian

Ngày đăng: 23/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em Minh Ngọc 0946689593 chuyên dự án Vinhomes Skylake được chủ nhà tin tưởng gửi bán căn hộ Penthouse giá cực tốt diện tích 158m2. Cam kết giá chuẩn không chào ảo làm mất thời gian của khách hàng. Căn hộ được thiết kế như sau: + Diện tích: 158m2. - Thiết kế 4PN 4VS. + Ban công Đông Nam mát lịm tim, view Keang Nam cực đẹp. + Thiết kế căn hộ cực kì hợp lý (không 1 góc chết) các phòng đều thoáng sáng tự nhiên. + Sổ đỏ lâu dài - Giao dịch ngay. Giá thiện chí: 18 tỷ 6. LH: Em Minh Ngọc 0946689593 để được tư vấn và hỗ trợ đến khi nhận căn hộ. + Ngoài ra em Minh Ngọc chuyên dự án Vinhomes Sky Lake còn có quỹ căn chuyển nhượng, luôn cập nhật quỹ căn mới nhất với đa dạng diện tích và công năng, quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0946689593 để được gửi thông tin chi tiết từng căn.

Xem thêm

Liên hệ:

094 668 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

18,6 tỷ

4 PN, 4 WC
158 m²
117,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KM

Khổng Mơ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse tại Vinhomes Skylake DT 158m2 ban công mát cực hiếm. Cam kết ko báo ảo làm mất thời gian - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.