Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Sun Mễ Trì, 7,4 tỷ, 81m2, view đẹp tại Mễ Trì, Nam Từ Liêm, HN

Ngày đăng: 26/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chào mừng đến với căn hộ chung cư cực chất tại The Sun Mễ Trì! Nằm ở Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ này có đầy đủ nội thất, 2PN, 2WC, với diện tích 81m2 cực thoải mái. Giá chỉ 7,4 tỷ VND, căn hộ này không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn có pháp lý đầy đủ. Hướng cửa chính là Tây Nam, ban công hướng Tây Bắc, đón gió mát mẻ cả ngày. Khu vực xung quanh: + Siêu thị Hà Đăng, Winmart Vincom Skylake + Công viên Cầu Giấy, Công viên Mễ Trì, Công viên Yên Hòa + Trường mầm non Mỹ Đình 1 + Bệnh viện Mắt Ánh Dương, Bệnh viện 19-8 Bộ Công An Chi tiết dự án: + Địa chỉ: Lô đất HH1, KĐT Mễ Trì Hạ, Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, HN, gần đường Vành đai III, Đại lộ Thăng Long + Chủ đầu tư: Công ty cổ phần Đầu tư và Sản xuất Thái Dương + Tiện ích: Bể bơi, spa, phòng gym, TTTM, vườn hoa, khu sinh hoạt cộng đồng, nhà trẻ, hệ thống thang máy hiện đại + Thiết kế: Tổ hợp văn phòng, thương mại dịch vụ, nhà trẻ và căn hộ, với 270 căn hộ từ 74,18-115,61m2, thiết kế từ 2-4 phòng ngủ Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Anh Công 0362342004

Xem thêm

Liên hệ:

036 234 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
91,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư The Sun Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Anh Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Sun Mễ Trì, 7,4 tỷ, 81m2, view đẹp tại Mễ Trì, Nam Từ Liêm, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.