Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp Duplex Bonanza-Duy Tân 300m2, 5pn 5wc full NT căn góc, BC Đông Nam giá rẻ 24.64tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp căn Duplex ở toà Dream Bonanza - Duy Tân. - Diện tích: 300m2, 5pn, 5wc. - Nhà thiết kế phong cách Indochine siêu đẹp, nội thất nhập khẩu cao cấp. Nhà có cả hệ thống phòng xông hơi, bể sục và hệ thống smart home siêu thông minh. Cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc, hướng mát nhất của tòa nhà. - Căn góc, 2 mặt thoáng full kính. Phòng khách nhìn ra Duy Tân, trụ sở FPT, Đại sứ quán Mỹ, Khu Liên cơ Cầu Giấy; 4 phòng ngủ nhìn ra Phạm Hùng, bến xe Mỹ Đình, Cung Thiếu Nhi. - Nhà thiết kế phong cách Indochine tặng toàn bộ nội thất lại cho chủ mới đồ liền tường và nội thất gỗ Indochine, hệ thống điều hòa như khách sạn 5 sao. - 4 phòng ngủ, 1 phòng xông hơi và bồn sục, 5 toilet thiết bị Toto, bồn cầu tự động và có sưởi. Bếp bao gồm lò nướng, lò vi sóng âm tủ, bếp 3 (2 từ, 1 hồng ngoại), 1 chảo teppanyaki nướng của Nhật và 1 lò hấp lẩu hơi đính kèm bàn đảo. - Nhà thông minh, điều khiển bằng giọng nói và điện thoại di động để đặt lịch hẹn theo ý muốn (sử dụng cho thiết bị chiếu sáng, rèm, bình nước nóng, điều hòa). - Phí dịch vụ rất rẻ, chỉ 12k/m2/tháng cho 180m2 tầng dưới, không tính 120m2 tầng trên (gồm phí vận hành cho BQT và phí sử dụng bể bơi nước lạnh, phòng gym, golf, yoga, bóng bàn, cái này ít chung cư nào đã bao gồm trong phí dịch vụ) và phí trông xe oto 1,5tr/tháng. - Công viên cây xanh và giải trí ở tầng 6, 7 của chung cư. Siêu thị, trường mầm non, ngân hàng đã đi vào vận hành sầm uất ở tầng 1, 2. Giá: 24,64 tỷ bao thuế phí. Liên hệ: 0939760222 Việt (MTG).

Xem thêm

Liên hệ:

093 976 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

24,64 tỷ

5 PN, 5 WC
300 m²
82,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Nhổn, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Trọng Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp Duplex Bonanza-Duy Tân 300m2, 5pn 5wc full NT căn góc, BC Đông Nam giá rẻ 24.64tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.