Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu siêu phẩm Hausman - view bể bơi + đường Lê Quang Đạo kéo dài - 1pn + 2vs

Ngày đăng: 21/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ Hausman 2pn + 2vs view bể bơi ngoài trời ngay trục đường Lê Quang Đạo kéo dài. Sở hữu ngay căn hộ phong cách Châu Âu sang trọng tại vị trí vàng phía Tây Hà Nội, nơi không gian sống và tiện ích được nâng tầm chuẩn nghỉ dưỡng: Diện tích: 63,4 m². Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, không gian thoáng sáng và tối ưu công năng. - View: Bể bơi ngoài trời xanh mát, mang đến cảm giác thư giãn và trong lành. - Giá bán: Liên hệ để nhận giá tốt nhất. Tiện ích đẳng cấp: - Bể bơi ngoài trời, trung tâm thương mại, khu vui chơi trẻ em. - Phòng gym, spa hiện đại. - 03 tầng hầm gửi xe thông minh, an ninh 24/7. Vị trí chiến lược: - Nằm ngay trục đường Lê Quang Đạo kéo dài tâm điểm phát triển sôi động phía Tây Hà Nội. - Cách Aeon Mall Hà Đông chỉ 0,5 km, 1,5 km đến Công viên Thiên Văn Học. - Gần trường quốc tế, bệnh viện lớn, kết nối linh hoạt đến trung tâm. Ưu điểm nổi bật: - Pháp lý minh bạch, hỗ trợ vay ngân hàng. - Cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp. Liên hệ ngay Em Nga 0775055813 để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

077 505 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

2 PN, 2 WC
63.4 m²
100,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hausman, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
EN

Em Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu siêu phẩm Hausman - view bể bơi + đường Lê Quang Đạo kéo dài - 1pn + 2vs - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.