Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ chung cư Bắc Hà Tố Hữu, 82m, 5.95 tỷ, lô góc, 3pn, full nội thất

Ngày đăng: 21/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Bắc Hà Tố Hữu - 82m - lô góc 3pn full nội thất 5.95 tỷ - Vào ở ngay - tiện ích ngập tràn (Mã căn: CC100119). Vị trí đẹp: Chung cư Bắc Hà Ngã ba Trung Văn Tố Hữu, Nam Từ Liêm. Giao thông cực thuận, dễ dàng di chuyển tới Trung tâm Hội nghị Quốc gia, Big C Thăng Long, Keangnam. Gần NHS Complex, KĐT Trung Văn, The Light. Tòa nhà hiện đại Nội khu tiện ích đầy đủ: Bể bơi, gym, spa, siêu thị, nhà hàng, sân chơi, nhà trẻ, an ninh 24/7. Thiết kế tối ưu: Diện tích: 82m². 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 vệ sinh, phòng khách sáng thoáng, bếp riêng biệt. Tặng full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao dịch nhanh gọn. Liên Hệ Em Xuân 0325617168 - Chuyên BĐS Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

032 561 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
73,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH2 Bắc Hà, Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0325617168

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chung cư Bắc Hà Tố Hữu, 82m, 5.95 tỷ, lô góc, 3pn, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.