Tin đăng đã hết hạn.

BQL SunSquare. Tổng hợp các căn hộ 91m2, 106m2, 108,6m2, 121m2, 450m2 giá tốt chủ nhà gửi bán.

Ngày đăng: 19/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tổng hợp các căn hộ cần bán gấp tại chung cư Sun Square Các căn hộ có thông tin như sau: - Căn hộ 91m2 tòa B, 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, tầng trung cửa vào hướng Tây Bắc, Ban công hướng Đông Nam - Căn hộ 106m2 tòa A, 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, tầng cao hướng cửa Đông Bắc, Ban công hướng Tây Nam ( sắp có sổ ) - Căn hộ 108,6m2 tòa A, 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, tầng trung hướng cửa Đông Bắc, Ban công hướng Tây Bắc, Tây Nam - Căn hộ 121m2 tòa B, 4 phòng ngủ 2 vệ sinh, tầng cao hướng cửa Đông Nam, Ban công hướng Tây Bắc - Căn hộ 450m2 tòa A ( Penthouse ), 4 phòng ngủ 4 vệ sinh, Hướng cửa vào Bắc, Ban công hướng Tây Nam, Đông Nam ( sắp có sổ ) Tất cả cả các căn hộ đều đã có sổ đỏ. Quý khách sẽ được miễn phí đi xem trực tiếp căn hộ, được chúng tôi tư vấn đầy đủ, chính xác, trung thực Hỗ trợ toàn bộ thủ tục pháp lý sang tên Sổ Đỏ, quý khách gặp trực tiếp đàm phán với chủ nhà về giá cả Chúng tôi sẽ làm giá cho quý khách. - Chúng tôi luôn thực hiện các giao dịch của mình với tất cả uy tín, trách nhiệm, quan trọng nhất là thủ tục nhanh gọn, hiệu quả và minh bạch, đảm bảo quyền lợi của bên mua và bên bán. - Ngân hàng hỗ trợ vay vốn lên đến 70% giá trị căn hộ, với lãi suất thấp, giải ngân trong ngày. - (Lưu ý là chúng tôi không tính, không thu bất kỳ chi phí nào từ khách hàng, người mua). Hotline ban quản lý: (Mr Huy Anh). Zalo: 0782288043

Xem thêm

Liên hệ:

078 228 ****

Vị trí bản đồ

8,91 tỷ

3 PN, 2 WC
108.6 m²
82,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BQL SunSquare. Tổng hợp các căn hộ 91m2, 106m2, 108,6m2, 121m2, 450m2 giá tốt chủ nhà gửi bán. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.