Tin đăng đã hết hạn.

Hausman Premium căn 1n + view nội khu & bể bơi giá chỉ 6,51 tỷ

Ngày đăng: 21/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hausman Premium căn 1n + view nội khu & bể bơi giá chỉ 6,51 tỷ. Căn H3 - 3A tòa H3 dự án Hausman Premium Đại Mỗ. Thông tin căn hộ: Diện tích: 63,9m². Thiết kế: 1PN + 1 (phòng khách rộng) + 1WC + 1 logia. Cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam. Tầng trung view nội khu trung tâm & bể bơi cực thoáng và riêng tư. Lý do nên mua ngay: Giá sau chiết khấu 10%: Chỉ còn 6,51 tỷ. Không gian sống yên tĩnh, mát mẻ quanh năm. Tiện ích nội khu đồng bộ: Hồ cảnh quan, sân chơi trẻ em, phòng gym, vườn dạo bộ. Thiết kế phong cách Pháp sang trọng, thông thoáng, đón sáng tự nhiên. Vị trí trung tâm giữa Hà Đông Mỹ Đình Cầu Giấy Dành cho ai muốn tận hưởng cuộc sống thư giãn sống chậm giữa lòng thành phố. Liên hệ cho em Nga 0775055813 để được hỗ trợ miễn phí anh chị nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

077 505 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,51 tỷ

2 PN, 1 WC
63.9 m²
101,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hausman, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
EN

Em Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hausman Premium căn 1n + view nội khu & bể bơi giá chỉ 6,51 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.