Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tại Masteri West Heights Duplex, 13 tỷ, 127.74m2

Ngày đăng: 18/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tại Masteri West Heights, phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 127.74m2, giá 13 tỷ VND. Bất động sản này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. - 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 2 phòng tắm tiện nghi. - Kết cấu 2 tầng, không gian sống thoải mái. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường, bàn ghế... Ưu điểm: - Thiết kế phong thủy tốt, tạo cảm giác an lành cho gia đình. - Khu dân cư văn minh, an ninh. Gần các tiện ích: + Gần trường tiểu học và trung học Vinschool. + Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City. + Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn. Thông tin thêm về dự án: Dự án Masteri West Heights nằm trong khu đô thị Vinhomes Smart City, phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Dự án bao gồm 4 tòa tháp cao từ 38 - 39 tầng với nhiều loại căn hộ đa dạng từ Studio đến 3PN. Các tiện ích nổi bật như công viên trung tâm, hồ bơi tầng thượng, phòng gym và rạp chiếu phim mang đến cuộc sống tiện nghi và hiện đại cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

076 621 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 2 WC
127.74 m²
101,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LP

Linh Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tại Masteri West Heights Duplex, 13 tỷ, 127.74m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.