Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ studio 31m2 giá 2 tỷ 290 tòa S101 Vinhomes Smart City

Ngày đăng: 17/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ studio full đồ tòa S101 Vinhomes Smart City. Diện tích: 31m². Nội thất: Full đồ đẹp như ảnh, chỉ việc xách vali về ở. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Hướng view: Nội khu bể bơi thoáng mát. Ưu điểm nổi bật: Nhận nhà ở ngay hoặc đầu tư cho thuê sinh lời cao. Giá cho thuê thị trường lên tới 7.5 triệu/tháng. Dòng căn hộ dễ thanh khoản, phù hợp đầu tư giữ dòng tiền. Giá bán: 2 tỷ 290 giá hợp lý cho căn studio full đồ, vị trí trung tâm khu đô thị. Anh chị quan tâm liên hệ: 0946886865 để được tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

094 688 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,29 tỷ

1 PN, 1 WC
31 m²
73,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
M

Minh1509

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ studio 31m2 giá 2 tỷ 290 tòa S101 Vinhomes Smart City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.