Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 106m2 tại Mỹ Đình Plaza, Trần Bình, Nam Từ Liêm, 7 tỷ VND - Chính chủ uy tín

Ngày đăng: 17/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Mỹ Đình Plaza là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Nằm ở vị trí đắc địa trên phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ này có diện tích 106m2 với thiết kế thông minh, tối ưu hóa ánh sáng tự nhiên và không gian sử dụng. Các tính năng nổi bật của căn hộ: + 3 phòng ngủ rộng rãi, thoải mái cho cả gia đình. + 2 phòng tắm tiện nghi, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió mát. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống ngay lập tức. + Giá 7 tỷ VND, phù hợp với giá trị thị trường. Điểm đặc sắc: + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. + Thiết kế căn hộ 25 tầng với 5 tầng thương mại và 20 tầng nhà ở, tạo không gian sống lý tưởng. + Tiện ích nội khu đa dạng như trung tâm thương mại, vườn hoa, cây xanh và kết nối với các dịch vụ công cộng. Giới thiệu dự án: Dự án Mỹ Đình Plaza được đầu tư bởi Mỹ Đình Plaza, tọa lạc tại 140 đường Trần Bình, đối diện Dolphin Plaza, sát trục đường Phạm Hùng, gần bến xe Mỹ Đình. Dự án nổi bật với thiết kế hiện đại, diện tích căn hộ đa dạng từ 78m2 đến 108m2, đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng. Tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện và siêu thị tạo nên một môi trường sống thuận tiện và an lành. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0983542986 hoặc liên hệ với Nguyễn Vương. Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

098 354 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
66,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mỹ Đình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Văn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 106m2 tại Mỹ Đình Plaza, Trần Bình, Nam Từ Liêm, 7 tỷ VND - Chính chủ uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.