Tin đăng đã hết hạn.

Anh Sơn Kỹ Sư bán căn Góc Hoa Hậu 3pn 133m2 CT5 - CT6 MHDI LÊ ĐỨC THỌ, Nội Thất Ý, chỉ 8,2 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư CT5-CT6 Lê Đức Thọ tọa lạc tại Lê Đức Thọ, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích rộng rãi 133m2, phù hợp với gia đình lớn. - Thiết kế 3 phòng ngủ (3PN) và 2 phòng tắm (2WC), mang lại sự thoải mái và riêng tư cho tất cả thành viên. - Giá bán hấp dẫn 8,2 tỷ VND, mang lại giá trị cao cho khách hàng. Điểm đặc biệt: - Căn hộ nằm trong khu vực phát triển sôi động, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt. - Môi trường sống trong lành, an ninh tốt, phù hợp với gia đình và người đi làm. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Bệnh viện Thể thao Việt Nam, Bệnh viện Quốc tế Dolife. - Các siêu thị như Winmart Lê Đức Thọ, Siêu thị Điện máy Pico 173 Xuân Thủy. - Hệ thống giáo dục với Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, Trường Mầm non Lê Quý Đôn, Trường Nhật Bản Hà Nội. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0986779389 hoặc liên hệ với LÊ TIẾN HÙNG.

Xem thêm

Liên hệ:

098 677 ****

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 2 WC
133 m²
61,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT5- CT6 Lê Đức Thọ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Tiến Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Anh Sơn Kỹ Sư bán căn Góc Hoa Hậu 3pn 133m2 CT5 - CT6 MHDI LÊ ĐỨC THỌ, Nội Thất Ý, chỉ 8,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.