Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại Nhà ở xã hội Bộ Tư lệnh Tăng Thiết Giáp, 5 tỷ, 68.5m2, đầy đủ tiện nghi

Ngày đăng: 16/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Nhà ở xã hội Bộ Tư lệnh Tăng Thiết Giáp, Đường Vũ Quỳnh, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội, có diện tích 68.5m2 và giá bán hấp dẫn 5 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế hiện đại với 2PN, 2WC, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và phong thủy tốt. + Nội thất đầy đủ: Đồ gỗ cao cấp lõi xanh An Cường, điều hòa, giường, tủ lạnh... + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Vị trí thuận tiện, gần các tiện ích cần thiết. Khu vực xung quanh Căn hộ nằm gần bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện răng hàm mặt Hồng Ngọc, công viên Mễ Trì, trường THCS và THPT M.V. Lômônôxốp, trường mầm non Mỹ Đình 1, siêu thị Hà Đăng. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Huyen Trang, 0949828699

Xem thêm

Liên hệ:

094 982 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
68.5 m²
72,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Bộ Tư lệnh Tăng Thiết Giáp, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HT

Huyen Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Nhà ở xã hội Bộ Tư lệnh Tăng Thiết Giáp, 5 tỷ, 68.5m2, đầy đủ tiện nghi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.