Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn đẹp giá tốt nhất thị trường, chiết khấu tới 4tỷ/căn, HTLS 0% trong 30 tháng, tặng 3 năm pdv

Ngày đăng: 22/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em hiện có các quỹ căn đẹp, giá tốt nhất thị trường gửi tới khách hàng đang quan tâm mua căn hộ tại đây ạ Quỹ căn 2 ngủ, ban công Đông Bắc và Đông Nam giá chi từ 8 tỷ/căn Quỹ căn 3 ngủ view đẹp thoáng, đơn giá sau chiết khấu chỉ từ 109tr/m2 Quỹ căn 4 ngủ VIP đẹp nhất dự án, view Mỹ Đình, công viên. Mức chiết khấu của căn này hiện đang tốt nhất thị trường. Có căn chiết khấu lên tới 4 tỷ/căn Thiết kế cực đẹp với ban công rộng, cửa kính tràn viền giúp căn hộ có một tầm view thoáng và đẹp nhất. Sử dụng hệ kính Low - E 3 lớp, cách âm, cách nhiệt chống ồn tốt nhất hiện nay. Tiện ích nội khu chuẩn 5 sao: Bể bơi vô cực, gym, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em, sky bar. Tầng 4 và tầng 24 là tầng tiện ích trong nhà, có đầy đủ sân tập golf, phòng thiền, khu vui chơi trẻ em, lounge xì gà, coworking space. Cộng đồng cư dân tinh hoa, nơi bạn tận hưởng một cuộc sống thư giãn nhất sau mỗi buổi tan sở. Vị trí không thể thay thế trên trục Lê Quang Đạo, nơi tránh khỏi cảm giác tắc đường bí bách. * Chính sách ưu đãi dành riêng cho khách hàng từ 15-30/7 này - Chiết khấu lên tới 20%GTCH - Vay 70%, miễn gốc lãi trong 30 tháng (không quá 31/12/2027). - Miễn phí quản lý 3 năm (cho 300 khách vào tiền ký HĐMB đầu tiên). - Và còn nhiều phần quà đặc biệt khác, chỉ có khi khách hàng đến tham quan dự án. Quý anh chị cô chú khách hàng có nhu cầu liên hệ e Luân tư vấn. Hotline: 0976296846

Xem thêm

Liên hệ:

097 629 ****

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
102,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thành Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn đẹp giá tốt nhất thị trường, chiết khấu tới 4tỷ/căn, HTLS 0% trong 30 tháng, tặng 3 năm pdv - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.