Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm! Căn góc duy nhất 3PN tại HD Mon Hàm Nghi đầy đủ nội thất mới tinh chỉ 6.6 tỷ, sẵn slot xe oto

Ngày đăng: 15/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em Ánh chuyên dự án HD Mon City cập nhật quỹ căn hộ giá tốt nhất, làm việc trực tiếp với chính chủ, không báo giá ảo: - Căn góc, ban công hướng Tây Bắc, 86m 3PN đầy đủ đồ giá 6.5 tỷ, có sẵn slot gửi ô tô - Căn góc ban công hướng Đông Nam, 86m 3PN đồ cơ bản, giá 6.65 tỷ Ngoài ra em có quỹ căn cho thuê, mua bán 2PN đầy đủ các loại diện tích tại dự án, giá tốt không báo giá chênh Liên hệ em Minh Ánh để được xem nhà và hướng dẫn mọi thủ tục: 0812161363

Xem thêm

Liên hệ:

081 216 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,55 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
76,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mon City, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MB

Minh Anh Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Căn góc duy nhất 3PN tại HD Mon Hàm Nghi đầy đủ nội thất mới tinh chỉ 6.6 tỷ, sẵn slot xe oto - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.