Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Sun Square, 72 triệu / m2, 91m2, 3PN, 2VS, Tây Bắc, Đông Nam

Ngày đăng: 13/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC ở Sun Square, Lê Đức Thọ, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội đang chờ đón chủ mới. Căn hộ này có diện tích 91m2 với 3PN và 2VS, phù hợp cho gia đình trẻ. Nội thất full cực xịn với bàn ghế, tủ lạnh, máy giặt, và điều hòa. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, rất hợp phong thủy cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, không lo vấn đề giấy tờ. Giá cực tốt chỉ 72 triệu / m2, nhanh tay kẻo lỡ. Địa điểm xung quanh - Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An - Bệnh viện Thể Thao Việt Nam - Bệnh viện Quốc Tế Dolife - Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy - Winmart Lê Đức Thọ - Trường Nhật Bản Hà Nội - Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN - Trường Mầm Non Lê Quý Đôn Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Bảo Oanh 0349378081

Xem thêm

Liên hệ:

034 937 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,55 tỷ

3 PN, 2 WC
91 m²
71,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Sun Square, 72 triệu / m2, 91m2, 3PN, 2VS, Tây Bắc, Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.