Tin đăng đã hết hạn.

Anh Thiết bán căn 3pn 127m2 Sun Square, Nột Thất Châu Âu, chỉ 8,3 tỷ, Bán Gấp - Nhà Tốt

Ngày đăng: 19/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sun Square là một căn hộ chung cư chất lượng tại Lê Đức Thọ, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ này có diện tích 127m2, với 3 PN và 2 WC, nội thất full nên chỉ cần dọn vào là ở ngay. Giá chỉ 8,3 tỷ VND, phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ mang đến một phong cách sống đẳng cấp, với thiết kế thông minh và không gian mở giúp tối đa hóa ánh sáng tự nhiên. Đặc biệt, vị trí đắc địa tại Mỹ Đình 2 giúp dễ dàng di chuyển và tận hưởng cuộc sống năng động. + Cách trường đại học ngoại ngữ - đhqghn 2km + Cách siêu thị Winmart Lê Đức Thọ 1.5km + Cách bệnh viện thể thao Việt Nam 1km Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: LÊ TIẾN HÙNG tại 0986779389

Xem thêm

Liên hệ:

098 677 ****

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
65,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Anh Thiết bán căn 3pn 127m2 Sun Square, Nột Thất Châu Âu, chỉ 8,3 tỷ, Bán Gấp - Nhà Tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.