Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Đẹp - Giá Tốt. Cô Oanh cần bán căn 3pn 115m2 Hoàng Thành Pearl, Nội thất Châu Âu, chỉ 7,3 tỷ

Ngày đăng: 13/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CC Hoàng Thành Pearl ở Nguyễn Văn Giáp, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. 3PN, 2WC, full nội thất, diện tích 115m2, giá 7,3 tỷ VND. Không gian rộng rãi, thoáng đãng, thiết kế hiện đại. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Cuộc sống tiện nghi, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ. Thích hợp cho những ai yêu thích sự hiện đại và sang trọng. Khu vực xung quanh Bệnh viện Thể Thao Việt Nam, Bệnh viện Quốc tế Dolife, Bệnh viện Đại học Phenikaa. Trường THCS và THPT M.V. Lômônôxốp, Trường Nhật Bản Hà Nội, Trường Mầm non Lê Quý Đôn. Liên hệ ngay với LÊ TIẾN HÙNG qua số điện thoại 0986779389 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 677 ****

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
63,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Thành Pearl, Đ. Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Tiến Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Đẹp - Giá Tốt. Cô Oanh cần bán căn 3pn 115m2 Hoàng Thành Pearl, Nội thất Châu Âu, chỉ 7,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.