Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn starup Tower giá 4,05tỷ.thiết kế 3N2VS rộng,đẹp,vuông vắn.giá tốt nhất khu Tố Hữu

Ngày đăng: 17/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Startup Tower, Đường Ngọc Đại, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 85m, căn hộ này được thiết kế thông minh, tối ưu hóa công năng sử dụng. - 3 phòng ngủ rộng rãi - 2 phòng tắm tiện nghi, hiện đại. - Căn hộ có tầm nhìn thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - Giá bán hấp dẫn: 4,05tỷ VND. Điểm nhấn của căn hộ này là phong thủy tốt, mang lại sự an lành và thịnh vượng cho gia chủ. Không chỉ là nơi ở, căn hộ còn mang đến một phong cách sống tiện nghi với nhiều tiện ích nội khu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 490 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

3 PN, 2 WC
84.7 m²
47,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Startup Tower, Đ. Ngọc Đại, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Đình Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn starup Tower giá 4,05tỷ.thiết kế 3N2VS rộng,đẹp,vuông vắn.giá tốt nhất khu Tố Hữu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.