Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Sun Mễ Trì, 6,2 tỷ, 74m2, 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ

Ngày đăng: 11/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CC The Sun Mễ Trì tọa lạc ở Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 74m2 - Số phòng ngủ: 2PN - Số phòng tắm: 2WC - Hướng cửa chính: Tây Nam - Hướng ban công: Đông Bắc - Nội thất: Đầy đủ - Giá: 6,2 tỷ VND Điểm đặc sắc: - Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. - Không gian sống thoáng đãng, phù hợp với lối sống hiện đại và tiện nghi. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện đa khoa Hồng Ngọc - Phúc Trường Minh. - Công viên Mễ Trì gần kề, thuận tiện cho việc thư giãn và tập thể dục. - Siêu thị Hà Đăng và các trường học như trường tiểu học, THCS & THPT Nguyễn Siêu, trường mầm non Mỹ Đình 1, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ để được tư vấn miễn phí tại 0971889185, Đinh Văn Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

097 188 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
83,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư The Sun Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐC

Đinh Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Sun Mễ Trì, 6,2 tỷ, 74m2, 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.