Tin đăng đã hết hạn.

Không báo ảo bán hoa hậu C 162m2 rộng nhất dự án Golden Palace Mễ Trì giá 67tr/m2 4pn 3vs full đồ

Ngày đăng: 14/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Không báo ảo chào ảo bán nhanh căn hộ 162m2 4pn 3vs view The Manor Keangnam Cực Thoáng. Căn hộ đã có sổ đỏ tất cả phòng ngủ và nhà vệ sinh đều có ánh sáng tự nhiên. Căn hộ có sẵn slot ô tô dưới hầm. Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Anh chị có nhu cầu LH 0973946296

Xem thêm

Liên hệ:

097 394 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,85 tỷ

4 PN, 3 WC
162 m²
66,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ET

Em Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không báo ảo bán hoa hậu C 162m2 rộng nhất dự án Golden Palace Mễ Trì giá 67tr/m2 4pn 3vs full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.