Tin đăng đã hết hạn.

Hot. Bán căn hộ chung cư 2PN DT 52,6m2 chung cư Mon City đường Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Hà Nội

Ngày đăng: 10/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ HD Mon - Số 24 Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Từ Liêm, Hà Nội. Tòa CT1B - Tầng thấp, căn đẹp. Diện tích: 52,6m². 2PN - 2WC. Full nội thất mới, thiết kế tinh tế - vào ở ngay. Giá bán: 4 tỷ 850 triệu (bao toàn bộ phí sang tên). Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. Liên hệ a. Hải: 0865382226 Xem nhà miễn phí 24/7, tư vấn tận tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

086 538 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

2 PN, 2 WC
52.6 m²
92,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Mon City, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AH

Anh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot. Bán căn hộ chung cư 2PN DT 52,6m2 chung cư Mon City đường Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.