Tin đăng đã hết hạn.

THANH PHÁT LAND tổng hợp 299 căn hộ MASTERI WEST HIGHT loại sudio -1-2-3-4 giá từ 78tr/m2

Ngày đăng: 18/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Giá tại dự án này đã tăng trong 1 năm qua. TPLAND - đơn vị chuyển nhượng hàng đầu tại Masteri west hight. Quỹ căn đa dạng, phong phú. Đội ngũ kinh doanh chuyên nghiệp cùng bộ phận hỗ trợ pháp lý an toàn, nhanh chóng, giàu kinh nghiệm. Hotline 24/24: Ms. Huyền 0948507394 Mặc dù dự án đã bàn giao toàn bộ căn hộ cho cư dân vào Quý II/ 2023 đến nay đã gần 2 năm. Tuy nhiên với nhiều ưu điểm như vị trí vàng với sự kết hợp quần thể công viên hồ điều hoà tổng diện tích lên tới 32 ha. Phong cách thiết kế đi trước thời đại và không thể không kể đến chất lượng cuộc sống tuyệt hảo khi là cư dân của Vinhomes - Vin Group. Nên hiện tại thị trường chuyển nhượng tại tòa Masteri West Hight vẫn rất sôi động, cầu vượt cung khi số lượng khách hàng tìm mua rất nhiều nhưng số lượng căn hộ căn hộ còn nhiều lên giá đang rất hợp lý. Hiện tại chúng tôi đã tổng hợp được danh sách hơn 299 căn hộ đầy đủ từ sudio- 1PN - 2PN - 3PN - 4PN & thực sự có nhu cầu bán, giá phù hợp nhất thị trường, chủ nhà thiện chí gặp khách. Hotline 24/24: MS Huyền 0948507394 -Phân bổ tại các tòa A-B-C-D với các loại căn hộ như sau: * Loại căn Hộ sudio 27m2, 30m2, 33m2 * Loại căn hộ 1 phòng ngủ 1 đa năng 1WC diện tích sử dụng 42m² 47m². * Loại căn hộ 2 phòng ngủ 2WC diện tích sử dụng 54m2 62m² 75m² 80m². * Loại căn hộ 3 phòng ngủ 2WC diện tích sử dụng 75m² 80m². * Loại căn hộ 4 phòng ngủ 3WC loại căn đập thông diện tích 100m2 Đầy đủ các tiêu chí về khoảng tầng, trục căn, hướng cửa & hướng ban công, tình trạng nội thất (Cơ bản - đầy đủ nội thất - full nội thất Luxury). Quý khách hàng có nhu cầu: - Trải nghiệm dự án, thiết kế căn hộ, xem nhà miễn phí. - Tư vấn thủ tục pháp lí mua bán chuyển nhượng, ủy quyền định đoạt, thừa kế sở hữu, vi bằng,... + Vui lòng liên hệ Thành Phát Land + Hotline 24/24: Ms. Trang Anh 0948507394Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

094 850 ****

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN, 1 WC
42 m²
83,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết THANH PHÁT LAND tổng hợp 299 căn hộ MASTERI WEST HIGHT loại sudio -1-2-3-4 giá từ 78tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.