Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ Dolphin Plaza, 186m2, 4PN, Full đồ, tầng đẹp, sổ đỏ lâu dài, có slot ô tô

Ngày đăng: 15/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Dolphin Plaza - 28 Trần Bình - Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội. - Diện tích: 186m² - Tầng đẹp - view thoáng vĩnh viễn - hàng hiếm. - Thiết kế: 4PN và 3VS. - Nội thất: Full đồ. - Giá bán: 11 tỷ. - Sổ đỏ sẵn giao dịch. Liên hệ em Mỹ chuyên bán và cho thuê căn hộ tại Dolphin PLaza để được hỗ trợ và tư vấn. 0987514780 * Thông tin dự án: + Chung cư Dolphin Plaza gồm 4 tòa tháp, mỗi tháp 28 tầng, chia thành 2 khối là khối A (gồm tháp 1, tháp 2) và khối B (gồm tháp 3, tháp 4). Bốn tòa tháp được liên kết với nhau bởi tầng hầm và khối đế 3 tầng. + An ninh 3 lớp từ sảnh lễ tân, đến khu tiện ích chung và cuối cùng là căn hộ. Camera giám sát không góc chết và bảo vệ đi tuần 24/24. + Vị trí: 28 Trần Bình - Trung tâm Mỹ Đình, gần bến xe, gần bệnh viện công, trường học công lập và tư thục, chợ dân sinh. + Tiện ích: Sân chơi nội khu, phòng gym, spa, siêu thị, nhà hàng, nhà trẻ, trung tâm Tiếng Anh, bể bơi,... + Bàn giao cuối năm 2012. + Sở hữu: Sổ hồng lâu dài. * Ưu điểm tòa nhà. - Diện tích rộng. - Vị trí đắc địa. - Trần cao, nhà thoáng. - Dolphin đạt giải nhất giải thưởng kiến trúc quốc gia năm 2012. * Cam kết: - Cung cấp thông tin chuẩn. - Hỗ trợ toàn bộ thủ tục trong quá trình mua bán. - Hỗ trợ xem nhà thực tế 24/7. - Không bán giá chênh - không báo giá ảo. Cảm ơn quý khách đã xem thông tin!

Xem thêm

Liên hệ:

098 751 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

11 tỷ

4 PN, 3 WC
186 m²
59,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Dolphin Plaza, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Thị Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ Dolphin Plaza, 186m2, 4PN, Full đồ, tầng đẹp, sổ đỏ lâu dài, có slot ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.