Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 137m2, 3PN, 3WC tại The Matrix One, 138 triệu/m2, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 08/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Matrix One tọa lạc tại Lê Quang Đạo, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 137m2, căn hộ này sở hữu 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình đông người. - Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sống. - Ban công hướng Bắc, đón gió mát quanh năm. - Cửa chính hướng Đông Bắc, phù hợp với phong thủy. - Giá chỉ 138 triệu/m2, mang lại giá trị cao cho cuộc sống. Căn hộ còn có những điểm nổi bật như hệ thống an ninh 24/7, tiện ích nội khu đa dạng, giúp cư dân tận hưởng cuộc sống thoải mái và an toàn. Gần căn hộ là các tiện ích như: - Cách trường mầm non Mỹ Đình 1 khoảng 1km. - Cách siêu thị Hà Đăng khoảng 1.5km. - Cách công viên Mễ Trì khoảng 2km. - Cách Bệnh viện Đa khoa Hồng Ngọc - Phúc Trường Minh khoảng 1.5km. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Công Ty Cổ Phần Bất Động Sản Indochine qua số điện thoại 0916442096

Xem thêm

Liên hệ:

091 644 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

18,91 tỷ

3 PN, 3 WC
137 m²
138,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thị Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 137m2, 3PN, 3WC tại The Matrix One, 138 triệu/m2, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.