Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 106m2, 6,4 tỷ tại CT2 Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội - đẹp nhiều tiện ích

Ngày đăng: 06/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại CT2 Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 106m2, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái. Căn hộ này có 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. - 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 2 phòng tắm hiện đại, tiện lợi. - Diện tích 106m2, không gian sống lý tưởng. - Giá bán hấp dẫn: 6,4 tỷ VND. Căn hộ có phong thủy tốt, đảm bảo mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Gần các tiện ích như bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện đại học Phenikaa, Vinmart + , học viện kỹ thuật quân sự và các trường học như trường mầm non Lê Quý Đôn, trường tiểu học và THCS Tây Hà Nội, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Nguyễn Thu qua số điện thoại 0374880602

Xem thêm

Liên hệ:

037 488 ****

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
60,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT2 Xuân Phương (Xuân Phương Quốc Hội), Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KC

Kim Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 106m2, 6,4 tỷ tại CT2 Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội - đẹp nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.