Tin đăng đã hết hạn.

Thật 100%! Chính chủ cần bán chung cư Vinaconex 7 - Nguyễn Văn Giáp, 86.5 m2, 2PN, 2 VS, 5.6 tỷ

Ngày đăng: 04/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Chính chủ cần bán chung cư Vinaconex7, Nguyễn Văn Giáp, 86.5m2, 2PN, 2VS, 1PK, 1 ban công, 5.6 tỷ có thương lượng. - Các phòng ngủ đều có cửa số thoáng. Nằm ở khu dân cư đông đúc sầm uất, dân trí cao, an ninh tốt với nhiều tiện ích xung quanh (tận hưởng mọi tiện ích của tòa Vinhome Gardenia). - Giao thông thuận lợi gần trường học các cấp (Đoàn Thị Điểm, Lomoloxop, Lê Quý Đôn, Việt Nhật, Việt - Hàn.. ). - Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch. - Liên hệ: Ms Yến 0886550022

Xem thêm

Liên hệ:

088 655 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

2 PN, 2 WC
86.5 m²
64,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Vinaconex 7, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HY

Hải Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thật 100%! Chính chủ cần bán chung cư Vinaconex 7 - Nguyễn Văn Giáp, 86.5 m2, 2PN, 2 VS, 5.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.