Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn 2PN 2VS 57,3m2 cc NT Home số 109 phố Nhổn, view thoáng, sẵn sổ, full đồ

Ngày đăng: 09/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chuyển về khu Mỹ Đình, chính chủ cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ ở chung cư NT Home số 109 phố Nhổn, Nam Từ Liêm, Hà Nội (NHS Phương Canh). Thông tin căn hộ: - Diện tích sử dụng 57,3m2. - Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. - Cửa hướng Tây Nam. - Full nội thất: Giường, tủ quần áo, tivi, tủ lanh, máy giặt, 03 điều hoà, máy rửa bát... Khách mua chỉ mang quần áo đến ở. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 3 tỷ 050 triệu (Bao phí). Anh/chị có nhu cầu mua nhà, liên hệ số điện thoại 0986889558call/zalo) - Xem nhà gọi trước 30 phút!

Xem thêm

Liên hệ:

098 688 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

2 PN, 2 WC
57.3 m²
53,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
NHS Phương Canh Residence (Tên khác NTHome Phương Canh), Đ. 32, P. Phương Canh, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QH

Quang Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn 2PN 2VS 57,3m2 cc NT Home số 109 phố Nhổn, view thoáng, sẵn sổ, full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.