Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 1PN + 43m² tầng trung, view bể bơi tòa S403 Vinhomes Smart City, giá tốt chỉ 2.79 tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Mình chính chủ có việc cần bán căn hộ 1PN + 1, DT: 43m² tòa cao cấp Vinhomes Smart City (rẻ hơn thị trường 300 triệu, giá chốt bán trong tuần chỉ 2.79 tỷ). - Diện tích: 43m², thiết kế 1PN + 1 (phần + làm thêm 1PN nhỏ), nhà đang ở. - Khách nhận nhà có thể ở ngay, tặng lại toàn bộ nội thất mới nhà mình đầu tư hơn 200 triệu. - Sở hữu tầng view đẹp, ôm trọn bể bơi nội khu tòa S403. - Giá cực tốt, chốt bán: 2.79 tỷ (khách thiện chí có thể thương lượng). - Sổ hồng cất két, mua bán nhanh trong ngày! Liên hệ trực tiếp để xem nhà và làm việc chính chủ: 0962535224Zalo/Call).

Xem thêm

Liên hệ:

096 253 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,79 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
64,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BQ

BĐS Xuân Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 1PN + 43m² tầng trung, view bể bơi tòa S403 Vinhomes Smart City, giá tốt chỉ 2.79 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.