Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Nguyễn Cơ Thạch, 3 phòng ngủ, tặng full nội thất xịn sò, sổ đỏ sẵn giao dịch

Ngày đăng: 27/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Nguyễn Cơ Thạch 3 phòng ngủ tặng full nội thất xịn sò sổ đỏ sẵn giao dịch ngay khu vực trung tâm. + Căn hộ 3 phòng ngủ, thiết kế rộng rãi, thoáng mát, ban công view đẹp phù hợp gia đình trẻ hoặc ở đa thế hệ. + Tặng toàn bộ nội thất cao cấp: Sàn gỗ, tủ bếp, giường tủ, điều hòa, sofa, thiết bị vệ sinh khách chỉ việc xách vali về ở. + Sổ đỏ chính chủ cất két, pháp lý rõ ràng sang tên giao dịch trong ngày. + Căn hộ giữ gìn cẩn thận, còn rất mới vào là mê ngay. + Vị trí trung tâm Nguyễn Cơ Thạch giao thông thuận tiện: + Gần Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu, Hàm Nghi, Trần Hữu Dực, đại lộ Thăng Long, + Gần siêu thị Vinmart, chợ Mỹ Đình, sân vận động Mỹ Đình, trường Đoàn Thị Điểm, Lomonoxop, Marie Curie. + Khu dân cư đông đúc, trí thức cao, an ninh đảm bảo, giao thông cực thuận tiện. Lựa chọn lý tưởng để ở, đầu tư cho thuê hoặc giữ tiền sinh lời! Liên hệ em Lan 0346621990, chuyên căn hộ nhà đất khu vực Nam Bắc Từ Liêm, Hoài Đức, tư vấn tận tâm làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

034 662 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,65 tỷ

3 PN, 2 WC
105.9 m²
62,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Nguyễn Cơ Thạch, 3 phòng ngủ, tặng full nội thất xịn sò, sổ đỏ sẵn giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.