Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 81m2 tại Florence Mỹ Đình, giá 6,28 tỷ VND

Ngày đăng: 10/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư nằm trong khu đô thị Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm và diện tích 81m2, căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường... + 3PN, 2WC, diện tích 81m2. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống. + Giá bán 6,28 tỷ VND. Điểm cộng: Căn hộ được thiết kế hiện đại, thoáng đãng với ban công riêng biệt, chú trọng ánh sáng và gió tự nhiên. Bên cạnh đó, các tiện ích 5 sao như trung tâm thương mại, bể bơi bốn mùa, và dịch vụ 24/7 sẽ mang lại sự thuận tiện tối đa cho cư dân. --- Khu vực xung quanh: Gần các trường học như trường Nhật Bản Hà Nội, trường mầm non Lê Quý Đôn, và bệnh viện thể thao Việt Nam, giúp đảm bảo nhu cầu giáo dục và y tế cho gia đình. --- Thông tin dự án: Florence Mỹ Đình bao gồm 2 tòa tháp R1 và R2, cao 25 tầng với 480 căn hộ, thiết kế hiện đại theo tiêu chuẩn quốc tế, đáp ứng nhu cầu sống tiện nghi. Dự án còn có nhiều tiện ích như bể bơi thông minh, an ninh đa lớp và 3 tầng hầm gửi xe, tạo nên một môi trường sống an toàn và tiện lợi. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ tại Florence Mỹ Đình qua số điện thoại 0374931669 và gặp Thanh tú.

Xem thêm

Liên hệ:

037 493 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,28 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
77,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Florence Mỹ Đình, Đ. Trần Hữu Dực, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐX

Đinh Thị Xuyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 81m2 tại Florence Mỹ Đình, giá 6,28 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.