Tin đăng đã hết hạn.

Căn độc quyền ngoại giao Matrix Premium 3PN - 116m2, trục 17 tầng 3x giá vay NH chỉ 14,2 tỉ

Ngày đăng: 02/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Căn độc quyền ngoại giao Matrix Premium 3PN - 116m2, trục 17 tầng 3x giá vay NH chỉ 14,2 tỉ + Tên dự án: Chung Cư The Matrix One + Vị trí: đường Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm,Tp. Hà Nội + Đơn vị phát triển: Tập Đoàn MIK Group + Căn 3PN tất cả các phòng đều có ánh sáng + Diện tích 116m2 + Tòa M1 ( Tòa LUXE) + Giá 14.2 tỉ + Liên hệ: 0973023029

Xem thêm

Liên hệ:

097 302 ****

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
122,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
p

phungvanphu86

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn độc quyền ngoại giao Matrix Premium 3PN - 116m2, trục 17 tầng 3x giá vay NH chỉ 14,2 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.